IndexTrợ giúpTìm kiếmVietUniĐăng kýĐăng Nhập
Bài viết mới
TỰ ĐỔI THAY CHÍNH MÌNH by Ma Nu Today at 00:25

TIẾNG GIÓ ĐÊM THU (MT-138-139) by Ntd Yesterday at 22:40

Thơ Thanh Trắc Nguyễn Văn toàn tập by thanhtracnguyenvan Yesterday at 15:51

TỨ TUYỆT HOA 2 by buixuanphuong09 Yesterday at 08:54

TÂN T.T.KH by Ma Nu Yesterday at 02:03

Hơn 3.000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu by phambachieu Wed 21 Jun 2017, 16:19

Thơ Nguyễn Thành Sáng by Nguyễn Thành Sáng Wed 21 Jun 2017, 12:04

Nhóm lại lửa Đường by buixuanphuong09 Tue 20 Jun 2017, 21:33

TẬP VỊNH SỬ by buixuanphuong09 Tue 20 Jun 2017, 21:24

Trang thơ Tú_Yên (P2) by Tú_Yên tv Tue 20 Jun 2017, 12:01

THƠ VUI CẨN VŨ. by buixuanphuong09 Mon 19 Jun 2017, 20:34

XƯỚNG - HỌA Cẩn Vũ by Cẩn Vũ Sun 18 Jun 2017, 09:19

Thân chào quý huynh tỷ . lâu không gặp hì hì .... by vancali96 Fri 16 Jun 2017, 21:05

SỢ... by HanSiNguyen Fri 16 Jun 2017, 10:31

HSN-ĐÊM by HanSiNguyen Fri 16 Jun 2017, 10:29

Chiếc nón bài thơ by Gió Bụi Fri 16 Jun 2017, 04:11

Thơ Tùng Văn by Tung Van Thu 15 Jun 2017, 20:12

Truyện ngắn của TÙNG VĂN by Tung Van Thu 15 Jun 2017, 15:15

Câu đối NGỰA by HanSiNguyen Wed 14 Jun 2017, 16:45

Thơ Dzạ Lữ Kiều by dza lu kieu Tue 13 Jun 2017, 13:17

Kinh Bát Đại Nhân Giác by mytutru Mon 12 Jun 2017, 22:23

Tâm Tình Em Gởi by Ma Nu Sun 11 Jun 2017, 23:48

THƠ PHƯƠNG NGUYÊN by Phương Nguyên Thu 08 Jun 2017, 23:47

Những Đoá Từ Tâm by Ma Nu Thu 08 Jun 2017, 12:04

Thơ Hoàng Liên Sơn by Hoàng Liên Sơn Wed 07 Jun 2017, 22:06

Trang Thơ Phạm Đa Tình by Phạm Đa Tình Wed 07 Jun 2017, 10:50

KÍNH GỬI TẤT CẢ ANH CHI EM TRONG DVTC by Ma Nu Wed 07 Jun 2017, 04:38

TiCa - Góc Đời_Thơ by TiCa NXH Tue 06 Jun 2017, 02:32

Thơ Thẩn bâng quơ by Ma Nu Tue 06 Jun 2017, 00:28

Vân Thi Lâu Mộng - Mây Lang Thang by Mây Lang Thang Mon 05 Jun 2017, 04:55

Tự điển
* Tự Điển Hồ Ngọc Đức



* Tự Điển Hán Việt
Hán Việt
Thư viện nhạc phổ
Tân nhạc ♫
Nghe Nhạc
Cải lương, Hài kịch
Truyện Audio
Âm Dương Lịch
Ho Ngoc Duc's Lunar Calendar
Share | 
 

 HỎI EM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
andaovien



Tổng số bài gửi : 7
Age : 38
Registration date : 11/12/2011

Bài gửiTiêu đề: HỎI EM   Thu 23 Jan 2014, 22:34

CÓ BAO GIỜ EM TỰ HỎI
SAO ĐỜI LẠI CÓ GÁI TRAI
CỚ SAO LẠI CÓ TÓC NGẮN TÓC DÀI
ĐỂ CHO BẤT CHỢT
TÓC NGẮN TÓC DÀI NHỚ NHAU

CÓ BAO GIỜ EM TỰ HỎI
SAO NGĂN CÁCH NGHÌN TRÙNG
MÀ CON TIM LANH LÙNG:NÓI YÊU
ĐỂ MỖI SỚM MỖI CHIỀU
GỬI THƯƠNG TRONG GIÓ,GỬI TÌNH CHO MÂY

GIÓ VÔ TÌNH HÔN NHẸ TÓC BAY
VẦNG MÂY CAO LẮM,NẮNG HÔN VAI MỀM
ANH GHEN GIÓ SỚM MÂY CHIỀU
HÔM NÀO CŨNG ĐƯỢC HÔN EM MẶN NỒNG
KHI NÀO ANH HÓA NGỌN GIÓ ĐÔNG

CHO EM BIẾT PHÒNG KHÔNG LẠNH LÙNG
ĐỂ RẰNG:EM HỎI GIÓ ĐÔNG
NƠI XA ẤY, ANH CÓ LẠNH LÙNG NHƯ EM?
BAO GIỜ EM HỎI LÒNG EM
CHO ANH NÓI HỘ CẢ TRỜI THƯƠNG YÊU.
Về Đầu Trang Go down
 
HỎI EM
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
daovien.net :: VƯỜN THƠ :: THƠ SÁNG TÁC-